Tham dự chương trình có đồng chí Nguyễn Thanh Lâm - Ủy viên Ban Thường vụ, Chánh Văn phòng Đảng ủy Khối cùng các đồng chí lãnh đạo cấp ủy chính quyền địa phương và đông đảo bà con nhân dân.
Trong chương trình, Đoàn Khối và các đơn vị phối hợp đã hỗ trợ kinh phí 50 triệu đồng xây dựng khu vệ sinh, tập luyện thể dục thể thao, vui chơi và kinh phí 20 triệu đồng xây dựng sân bóng chuyền, hệ thống đèn chiếu sáng tại Nhà văn hoá thôn Tân Hạ ...
.... trao tặng Đoàn xã Điền Mỹ 01 bộ máy vi tính trị giá 05 triệu đồng.
.... nhận đỡ đầu 02 “Em nuôi của Đoàn” với mức kinh phí 500.000đ/tháng (từ tháng 8/2022 đến hết năm 2024) ...
... tổ chức tập huấn kỹ thuật vệ sinh chuồng trại và phòng chống dịch bệnh cho bà con nhân dân
Tác giả bài viết: Văn phòng Đoàn Khối
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn
Hội nghị sơ kết công tác 6 tháng đầu năm, triển khai nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024; tổng kết 10 năm thực hiện Nghị quyết số 10-NQ/TU, ngày 29/9/2015 của Tỉnh ủy.
11/07/2024
Hội nghị sơ kết công tác kiểm tra, giám sát và kỷ luật của Đảng 6 tháng đầu năm; triển khai nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024.
08/07/2024