Đồng chí Nguyễn Trọng Vân, Phó Bí thư Đảng ủy Khối trao tặng Huy hiệu Đảng
cho đồng chí Nguyễn Văn Hùng
Phát biểu tại buổi Lễ, đồng chí Nguyễn Trọng Vân, Phó Bí thư Đảng ủy Khối chúc mừng, ghi nhận những đóng góp của đồng chí Nguyễn Văn Hùng, đồng thời khẳng định đây là niềm vinh dự, tự hào không chỉ của cá nhân đồng chí mà còn là niềm vui chung, niềm tự hào của Chi bộ; Huy hiệu Đảng không đơn thuần là sự ghi nhận về số tuổi Đảng mà còn thể hiện sự ghi nhận, trân trọng của Đảng về cả quá trình phấn đấu, tu dưỡng, rèn luyện trong công tác và cuộc sống. Trong thời gian tới đề nghị đồng chí tiếp tục phát huy phẩm chất đạo đức cách mạng, tinh thần tiên phong, gương mẫu để tham gia tích cực vào công tác xây dựng Đảng, xây dựng doanh nghiệp phát triển.
Trong đợt này, Đảng bộ Khối các cơ quan và doanh nghiệp tỉnh có 12 đảng viên được trao Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng.