Sáng 6/4, Ủy viên BCH Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh Hoàng Trung Dũng chủ trì cuộc họp của Ban Thường vụ Tỉnh ủy để nghe Đề án nhân sự ứng cử ĐBQH khóa XV, đại biểu HĐND tỉnh khóa XVIII. Cùng dự có Ủy viên BCH Trung ương Đảng, Chủ tịch UBND tỉnh Trần Tiến Hưng; Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy Trần Thế Dũng; Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh Trần Tú Anh; Phó Chủ tịch Thường trực UBND tỉnh Nguyễn Hồng Lĩnh; các đồng chí Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy. |
Thùy Dương - Lê Tuấn
Nguồn tin: Báo Hà Tĩnh.vn:
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn
Hội nghị sơ kết công tác 6 tháng đầu năm, triển khai nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024; tổng kết 10 năm thực hiện Nghị quyết số 10-NQ/TU, ngày 29/9/2015 của Tỉnh ủy.
11/07/2024
Hội nghị sơ kết công tác kiểm tra, giám sát và kỷ luật của Đảng 6 tháng đầu năm; triển khai nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024.
08/07/2024