- 02/04/2021 04:37:30 AM
- Đã xem: 707
Thực hiện Quyết định số 118-QĐ/ĐUK, của Ban Thường vụ Đảng ủy Khối các cơ quan và doanh nghiệp tỉnh, sáng ngày 2/4/2021, Đoàn giám sát của Ban Thường vụ Đảng ủy Khối đã làm việc với Đảng ủy Cục Quản lý thị trường về lãnh đạo chỉ đạo thực hiện công tác phòng, chống tham nhũng, thực hành tiết kiệm, chống lãng phí; việc quản lý, rèn luyện phẩm chất, đạo đức, lối sống của cán bộ, đảng viên. Dự buổi làm việc có đồng chí Nguyễn Đình Hải, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Bí thư Đảng ủy Khối, đồng chí Nguyễn Trọng Vân, Phó Bí thư Đảng ủy Khối, Trưởng đoàn giám sát, các thành viên trong đoàn và Đảng ủy, lãnh đạo Cục Quản lý thị trường Hà Tĩnh.