Lớp học đã được các giảng viên của Đảng uỷ Khối truyền đạt 5 chuyên đề về Khái lược Lịch sử Đảng Cộng sản Việt Nam, Cương lĩnh xây dựng đất nước thời kỳ quá độ lên chủ nghĩa xã hội, nội dung cơ bản của Điều lệ Đảng cộng sản Việt Nam, Học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh; Phấn đấu để trở thành Đảng viên ĐCS Việt Nam; tìm hiểu về tổ chức và hoạt động của Đảng bộ Khối các cơ quan tỉnh; học bài hát Quốc tế ca và viết bài thu hoạch cuối khoá.
![img 4656](/uploads/news/2020_10/img_4656.jpg)
Đồng chí Nguyễn Trọng Vân, UVBTV, Trưởng ban Tuyên giáo nhận xét kết quả lớp học
Đồng chí Nguyễn Thị Lệ Hà, Phó Bí thư Đảng uỷ Khối phát biểu giao nhiệm vụ
![img 4662](/uploads/news/2020_10/img_4662.jpg)
Tặng quà, trao giấy chứng nhận cho học viên xuất sắc
Kết thúc khoá học Ban tổ chức lớp đã trao giấy chứng nhận cho 63 đồng chí học viên, trong đó có 05 bài đạt loại Xuất sắc
Tác giả bài viết: Trần Đức Thuận - Ban Tuyên giáo