- 05/11/2020 07:44:53 PM
- Đã xem: 1249
Ngày 05/11/2020, Ban Tuyên giáo Trung ương tổ chức Hội nghị tập huấn các chương trình chuyên đề bồi dưỡng nghiệp vụ, bồi dưỡng cập nhật kiến thức cho cán bộ, đảng viên ở cơ sở năm 2020 bằng hình thức trực tuyến. Tại điểm cầu Ban Tuyên giáo Trung ương, đồng chí Bùi Trường Giang, Phó Trưởng ban Tuyên giáo Trung ương chủ trì Hội nghị. Tham dự tại điểm cầu tỉnh Hà Tĩnh có đồng chí Võ Hồng Hải, Ủy viên Ban Thường vụ, Trưởng Ban Tuyên giáo Tỉnh uỷ, đồng chí Nguyễn Thành Đồng, Tỉnh ủy viên, Phó trưởng Ban Tuyên giáo Tỉnh ủy, các đồng chí Lãnh đạo Ban tuyên giáo Tỉnh ủy cùng gần 200 cán bộ làm công tác Tuyên giáo trong toàn tỉnh.