Tham dự và chỉ đạo Hội nghị về phía Đảng ủy Khối các cơ quan và doanh nghiệp tỉnh có đồng chí: Nguyễn Đình Hải - Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Bí thư Đảng ủy Khối, đồng chí Nguyễn Thị Lệ Hà – Phó Bí thư Thường trực Đảng ủy Khối; Về phía Tỉnh đoà có đồng chí Lê Thành Đông - Ủy viên Ban Thường vụ Trung ương Đoàn, Tỉnh ủy viên, Bí thư Tỉnh đoàn, đồng chí Hoàng Cẩm Thạch – Phó Bí thư Tỉnh đoàn cùng các đồng chí trong Ban Thường vụ Đảng ủy Khối các cơ quan và doanh nghiệp tỉnh.
Theo đó, đồng chí Phan Thị Quỳnh Hương – Phó Bí thư Phụ trách Đoàn Khối được tín nhiệm, bầu giữ chức vụ Bí thư Đoàn Khối khóa VII, nhiệm kỳ 2017-2022 với tỷ lệ phiếu bầu đạt 100%.
Tác giả bài viết: Văn phòng Đoàn Khối
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn
Hội nghị sơ kết công tác 6 tháng đầu năm, triển khai nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024; tổng kết 10 năm thực hiện Nghị quyết số 10-NQ/TU, ngày 29/9/2015 của Tỉnh ủy.
11/07/2024
Hội nghị sơ kết công tác kiểm tra, giám sát và kỷ luật của Đảng 6 tháng đầu năm; triển khai nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024.
08/07/2024